Tsallake zuwa babban abun ciki

Ana shigo da Aprilia cikin Burtaniya

Sau da yawa mutane da ke canja wurin zama za su so su kawo baburansu, amma idan kun sami babban abu a watan Afrilu a wata ƙasa kuma kuna jin yana da darajar shigo da kaya - muna nan don taimakawa tare da tsarin yin rajista.

Ba tare da wata shakka ba - wasu shahararrun babura da aka taɓa yin su sun fito ne daga Aprilia. An tsara su sosai ingantattun injina waɗanda aka gina don abu ɗaya, kuma abu ɗaya kawai - saurin.

Ofaya daga cikin manyan kekuna da aka taɓa yin abin mamaki ba ma superbike bane. Manyan baburansu na Grand Prix waɗanda suka yi amfani da injinan 2stroke har yanzu suna da mashahuri. Kodayake RSV4 tare da ƙarfin litarsa ​​ba wani abu bane da za a yi watsi da shi.

Ya danganta da inda Afriluia ta fito yana ba da bayanin nau'in shigo da kaya kuma yana shafar harajin da za a bi.

Idan Afriluia ɗinku ta fito ne daga cikin EU to ana ɗaukarta daidai da shigo da ita - yawanci, duk Afriluia da aka yi a cikin EU yakamata ta yi kyau shigo da rajista tare da ƴan batutuwa.

Idan suna da rajista a cikin Tarayyar Turai to sai ku tambayi ko ainihin takaddun shaida yana tare da babur.

Lokacin da babura suke daga wajen Tarayyar Turai (wanda ya zama ruwan dare ga babura) to ana ɗaukar sa shigo da launin toka. Idan Afriluia ba ta da COC kuma kun samo ta daga wajen EU to za mu iya taimakawa tare da tsarin yin rajista kuma idan akwai buƙata - taimako tare da MVSA wanda ake buƙata idan ba za a iya samun COC ba.

Dokoki a Kingdomasar Burtaniya sun fi tsauri idan ya zo ga babura da MOT fiye da sauran ƙasashe. Sau da yawa gwagwarmayar Aprilia don cin gwaje-gwaje saboda ƙarancin gajiyar da ta wuce iyakar hayaniya, don haka idan kun mallaki ko kuna tunanin siyan Aprilia ɗin da ake magana akai - ku tabbata kuna da baffles don kauce wa kowace matsala.

Canje-canje ga tsarin hasken wuta akan Afriluia kuma na iya zama mai lahani. Sau da yawa yana da kyau a canza fitilun fitilun fitilun tare da LED's wanda a mafi yawan lokuta yana maye gurbin ƙirar katako kuma nan take ya gaza akan na'urar MOT.

Duk wasu alamun lalacewa ko yawo kusa da birki, musamman cokula masu yatsu zai haifar da gazawa. Tsaro ba abu ne da ake mantawa da shi ba akan gwajin MOT.

Ɗauki lokaci don yin tunani game da kowane gyare-gyare na bayan kasuwa tun da wuri saboda za su iya yin tsada idan aka zo kan tsarin rajista na Afriluia. Muna nan a hannunmu don taimakawa idan akwai wata matsala game da biyan kuɗin motar ku.

Shipping your Aprilia?
Muna amfani da hanyar sadarwar abokan huldar sufuri don taimakawa tare da aiwatar da shigar da babur ɗin ku cikin United Kingdom. Idan Aprilia ta riga ta kasance a cikin EU to babu VAT da za a buƙaci a biya. Don shigo da launin toka, harajin ya dogara da fasaha na CC na injin don haka yana da kyau a tuna.

Get a quote
Get a quote