Tsallake zuwa babban abun ciki

Shin kuna tunanin jigilar motar ku zuwa Burtaniya daga Sweden?

 

Za mu iya taimaka tare da dukan tsarin samun motar ku a nan. Ana gudanar da dukkan tsarin a madadin ku, gami da jigilar kaya zuwa tashar jiragen ruwa a cikin ƙasar waje sannan kuma izinin kwastam na gaba.

Idan motarka tana buƙatar tarawa a Sweden to mu ma zamu iya kula da hakan. Muna jigilar daruruwan motoci kowane wata zuwa Burtaniya kuma muna amfani da tashoshin jiragen ruwa guda uku waɗanda suka fi dacewa don kwantena masu isa Burtaniya daga ko'ina cikin duniya.

Hakanan muna da kayan aiki zuwa kwantena na Devan a harabar mu wanda ke nufin cewa galibi ana sauke motar ku a wuraren mu kai tsaye daga cikin kwantena.

Me kuma? Hakanan zamu iya taimakawa tare da duk tsarin yin rijistar motarka da zarar ta zo.

Don ƙarin bayani kan jigilar motar ku daga Sweden zuwa Burtaniya kar a yi jinkirin cika fom ɗin ƙira. Ta yin hakan kuna ba mu dukkan bayanan da muke buƙata don ba ku ingantaccen zato na abin da za ku kashe don samun motar ku nan da yi muku rajista.

Kowane mota ya bambanta, kuma amsa tambayoyi kamar "Nawa ne kudin jigilar mota daga Sweden zuwa Burtaniya" ya fi dacewa a bar shi zuwa ambato saboda wannan yana nufin kuna samun mafi kyawun farashi yayin da muke faɗi farashin dangane da mafi kyawun ciniki. za mu iya samun ku.

Idan kuna son ƙarin sani game da tsarin jigilar motar ku muna da cikakken jagora nan.

 

Yaya tsawon lokacin da ake ɗauka don jigilar mota daga Sweden zuwa ko'ina cikin duniya? 

Lokacin da ake ɗauka don jigilar mota daga Sweden zuwa wurare daban-daban a duniya na iya bambanta sosai bisa dalilai da yawa:

Makomawa: Nisa da wurin tashar tashar jiragen ruwa za su yi tasiri akan lokacin jigilar kaya. Yin jigilar mota zuwa wata ƙasa da ke kusa ko nahiya maƙwabta gabaɗaya zai yi sauri fiye da jigilar ta zuwa wuri mai nisa.

Hanyar jigilar kaya: Zaɓin hanyar jigilar kaya na iya shafar lokacin wucewa. Akwai hanyoyi na farko guda biyu don jigilar motoci na duniya: Roll-on/Roll-off (RoRo) da jigilar kaya. RoRo yawanci yana da sauri yayin da ake tuƙa motar a kan wani jirgi na musamman, yayin da jigilar kaya ya ƙunshi loda motar a cikin akwati kuma yana iya ɗaukar lokaci mai tsawo saboda ƙarin sarrafawa da haɓakawa.

Kamfanin jigilar kaya da Hanya: Kamfanin jigilar kaya da ka zaɓa da takamaiman hanyar jigilar kaya na iya rinjayar lokacin wucewa. Wasu layukan jigilar kaya na iya bayar da tafiye-tafiye akai-akai da hanyoyin kai tsaye, wanda ke haifar da gajeriyar lokutan wucewa.

Tsare-tsare da Takaddun Kwastam: Lokacin da aka ɗauka don ba da izinin kwastam da sarrafa takardu a duka tashoshin tashi da isowa na iya tasiri ga ɗaukacin lokacin jigilar kaya.

Yanayin yanayi da yanayin yanayi: Yanayin yanayi da abubuwan yanayi na iya shafar jadawalin jigilar kaya. Wasu hanyoyi na iya samun jinkiri yayin yanayi mara kyau ko lokacin jigilar kaya.

A matsayin m kimanta, jigilar mota daga Sweden zuwa wurare daban-daban a duniya na iya ɗaukar ko'ina daga ƴan makonni zuwa watanni da yawa. Misali, jigilar kaya zuwa wuraren da ke kusa da Turai na iya ɗaukar makonni 1-2, yayin jigilar kaya zuwa wurare a Asiya, Amurka, ko Oceania na iya ɗaukar makonni 4-8 ko fiye.

Idan kuna tunanin jigilar mota zuwa ƙasashen duniya, yana da mahimmanci kuyi aiki tare da sanannen kamfanin jigilar kaya kuma ku sami ingantattun jigogin jigilar kaya da firam ɗin lokaci dangane da takamaiman wurin da kuke buƙatu. Bugu da ƙari, tabbatar da yin tambaya game da kowane yiwuwar jinkiri ko ƙarin buƙatu masu alaƙa da ƙa'idodin kwastam da shigo da kaya a cikin ƙasar da ake nufi.

Get a quote
Get a quote