SHIN MUKA RASA KOWA?

KAWO MOTA KA FADAR SAURAN DUNIYA

Muna shigowa daga ko'ina cikin duniya cikin dalili, don haka kada ku yi jinkirin tuntuɓar ku.

Shigo da Mota ya kasance cikin masana'antar shigo da ababen hawa a cikin Burtaniya tsawon shekaru 25 da suka gabata. Manufarmu a matsayin kamfani ita ce mu bawa kwastomomin da ke shigo da ababen hawa zuwa Burtaniya hanya mai sauƙi zuwa ɗaukar kansu ta hanyar aiwatarwa.

Mun gina kasuwancinmu bisa fahimtar cewa yiwuwar shigo da abin hawa cikin Burtaniya na iya zama abin tsoro ga mutanen da ke tunkararsa a karon farko. Mun san cewa cikakken bayanin da ake buƙata don yanke shawara don shigo da abin hawa zuwa Burtaniya galibi yana da yawa kuma yana da wuyar narkewa don haka muna nan don taimakawa da kasancewa tushenku ɗaya.

Mun yi imanin cewa ta hanyar ba da Amfani da Mota na tare da shigo da motarka za ku sami damar zama don hutawa yayin da muke amfani da kasuwancinmu na duniya zuwa cibiyar sadarwar kasuwanci, ilimin masana'antu da wuraren gwajin Burtaniya cikin sauri da tsada yadda ya kamata ku da motarku dawo kan hanya a nan cikin Burtaniya.

Fa'idodin zaɓar Motar Mota don shigo da motarku daga wajen EU ko Amurka zuwa Burtaniya sune:

 • Ungiyar da aka keɓe a cikin ƙasarku don karɓar abin hawa da shirya izinin fitarwa
 • Akwati ko Roll a kan Roll kashe zaɓuɓɓukan jigila daga mafi yawan manyan tashoshin duniya
 • Yarda da kwastan ta Burtaniya
 • Shirye-shiryen gwajin abin hawa zuwa daidaitattun IVA
 • Musamman ga masana'antar da aka amince da su akan rukunin yanar gizo IVA da gwajin MOT
 • Saurin rijistar DVLA ta hanzarin manajan asusunmu
 • Isar da gida idan an buƙata

Daga Ina Zamu Saka Jirgi?

Muna da kwarewa mai yawa game da motocin jigilar kaya daga ƙasashe daban-daban a duniya. Kuna iya samun ƙarin bayani game da takamaiman tsarin shigo da kaya daga wasu shahararrun wurarenmu a duk duniya ta danna zuwa ɗaya daga cikin shafukan da suka dace a ƙasa.

Sabis ɗin kofa zuwa ƙofa wanda ba shi da ma'ana tare da babban bayani da sabunta matsayin. Motsa Aston dina yayi daga Bahrain zuwa UK kuma sun kula min da komai.
- 2014 Aston Martin Vantage V8, 4.7 Petrol, Maroon, Maɗaukaki, LHD daga BH - Bahrain

BAYAN BAYANAI

Duba wasu sabbin motocin da muka shigo dasu

Wannan kuskuren saƙon yana bayyane ne kawai ga admins ɗin WordPress

Kuskure: Ba a sami posts ba.

Tabbatar cewa wannan asusun yana da postings akan instagram.com.

OUR KASHE

Shekaru da dama na kwarewa

 • JC
  Jack Charlesworth
  MANAJAN DARAKTA
  Kwararren masani kan samun komai daga supercar zuwa supermini shigo da rajista a Burtaniya
  Matakin gwaninta
 • Tim Yanar Gizo
  Tim Charlesworth
  DIRECTOR
  Tare da shekarun da suka gabata na shigo da mota da ƙwarewar tallace-tallace, babu wani yanayi da Tim bai taɓa ma'amala da shi ba
  Matakin gwaninta
 • Will Smith
  Will Smith
  Daraktan CIGABA DA SANA'A
  Shin zai tallata kasuwancin, yayi ma'amala da tambayoyin, abokan cinikayya kuma ya tura kasuwancin zuwa sabon yanki.
  Matakin gwaninta
 • Shigo da Mota Daga Sauran Duniya zuwa Burtaniya
  Walkin Vikki
  Mai Gudanar da Ofishin
  Vikki yana sanya cogs suna juyawa cikin kasuwancin kuma yana kula da duk ayyukan gudanarwa da ke cikin kasuwancin.
  Matakin gwaninta
 • Phil Mobley
  Phil Mobley
  MAGANAR LOGISTICS INTERNATIONAL
  Phil yana hulɗa da abokan ciniki daga ko'ina cikin duniya kuma yana taimaka musu kowane mataki na hanya.
  Matakin gwaninta
 • Jade Yanar Gizo
  Jade Williamson
  Rijista da Gwaji
  Jade ƙwararre ne a gwajin abin hawa da ƙaddamar da rajista a cikin Burtaniya.
  Matakin gwaninta

shedu

Abin da abokan cinikinmu suka ce

Samu farashi don shigo da motarka tare da Shigo da Mota na

Shigo da Mota ya yi nasarar shigo da dubban abubuwan hawa daga farawa zuwa ƙarshe. Duk inda abin hawan ku yake a duniya, za mu iya ɗaukar kowane mataki na shigo da ku da rajistar ku. Muna da cibiyoyin sadarwa na duniya a kowace nahiya don ba mu ilimin zamani da kwarin gwiwa duk inda abin hawa yake.

Mu ne kawai mai shigo da mota a Burtaniya da muka sanya hannun jari a cikin kayan gwajin da aka amince da su na DVSA don rukunin yanar gizon mu. Wannan yana nufin masu duba DVSA suna amfani da layin gwajinmu na yanar gizo don bayar da yarda iri ɗaya ga motocin abokin cinikinmu. Tare da kasancewarmu a duk duniya da ƙaddamar da ƙaddamarwa ga duk fannoni na bin Burtaniya, mu shugabannin kasuwa ne a fagenmu.

Samu kaso don shigo da rajistar motarka a cikin Kingdomasar Ingila?

Shigo da Mota ya yi nasarar yin rajistar dubban motocin da aka shigo da su. Duk inda abin hawan ku yake a duniya, za mu iya ɗaukar kowane mataki na shigo da ku da rajistar ku.

Tare da kasancewarmu a duk duniya da ƙaddamar da ƙaddamarwa ga duk fannoni na bin Burtaniya, mu shugabannin kasuwa ne a fagenmu. Ko kai da kanka zaka shigo da motarka, ka shigo da motoci da yawa, ko kuma kayi kokarin samun yardar nau'ikan yarda na motocin da kake kerawa, muna da ilimi da kayan aiki don biyan duk bukatun ka.

Kada ku yi jinkirin cika fom ɗin neman buƙatunmu don mu iya bayar da abin da za a faɗi don shigo da motarku zuwa Kingdomasar Ingila.