Tsallake zuwa babban abun ciki

Gyaran motoci

Tabbatar cewa abin hawan ku yana bin ƙa'idodin Burtaniya yana ɗaya daga cikin mahimman matakai don yin rijistar hanyar motar ku. Mun haɗa da wasu jagora kan abin da yawancin motocin za su sha, amma kowace mota ta bambanta.

Muna aiwatar da duk tsarin yin motarka ta dace da hanyoyin Burtaniya

Kuna iya shigo da mota daga kusan ko'ina cikin duniya, amma za su buƙaci wasu gyare-gyare da gwaji masu dacewa kafin mu iya yin rajistar su. Hanya mafi sauri don sanin abin da ake buƙata don yin rijistar abin hawan ku shine samun ƙima, amma mun haɗa da wasu jagora ga waɗanda ke son fahimtar ta.

Rear hazo fitilu

Za mu iya canza ko canza fitilun hazo na baya don haskakawa zuwa ƙa'idar yarda ta Burtaniya, ba tare da lalata kyawun motar ba.

Juyin haske na Amurka

Muna da ɗimbin gogewa na gyaggyarawa takamaiman motocin Amurka don aiki daidai da ƙa'idodin Burtaniya.

Juyin haske na gaba

Yawancin fitilolin mota na zamani na iya daidaita tsarin katakon su zuwa bambance-bambancen Burtaniya, muna da ilimin yin wannan.

Saurin karawa

Idan motarka ba ta kai shekara goma ba kuma tana buƙatar karanta MPH, za mu iya canza ma'aunin saurin yin hakan.

Gwajin MOT

Yawancin motoci suna buƙatar gwajin MOT kafin a yi musu rajista, muna gudanar da wannan wurin a My Car Import. Motar ku za ta buƙaci gwajin MOT kowace shekara da zarar an yi rajista.

Gwajin IVA & MSVA

Idan motarka ba ta kai shekara goma ba kuma daga wajen EU, tana iya buƙatar gwajin IVA ko MSVA. Muna gudanar da waɗannan gwajin a wurin a wurin gwajin mu na sirri. Waɗannan gwaje-gwajen wani abu ne na lokaci ɗaya don nuna DVSA zuwa mota yana da yarda kuma ya cancanci hanya.

Menene tsari lokacin da motarka ta zo My Car Import?

Kowane mota ya bambanta kuma abin da kuka faɗi zai nuna wannan, amma abin da ke faruwa da zarar motar ku ta isa My Car Import?

Duba cikin abin hawan ku

1

Ana cirewa

Ana sauke motar ku a harabar mu, ko wannan daga kwantena ne ko mai jigilar kaya.
2

dubawa

Ana gudanar da bincike na gaba ɗaya ga abin hawa don wani abu na fili game da lalacewa ko ƙila abubuwan da ba na farawa ba.
3

Duba cikin bidiyo

Muna ɗaukar lokaci don yin muku bidiyon da ke nuna abin hawan ku, kuma ya zama ɗan kwanciyar hankali cewa yana nan kuma yana da aminci.
4

Yabo

Za mu gaya muku abin da ake buƙata kuma mu bi cikakkun bayanan abin da za mu yi, tare da shawarwari don yin hidima idan an buƙata.

Gyara Motar ku

1

An tsara don aiki

Muna tsarawa a cikin motar ku a harabar mu don aikin da za a yi, kuma an motsa motar zuwa cikin bitar mu.
2

gyare-gyare

Ana yin gyare-gyaren da ake buƙata kuma ana isar da kowace matsala idan ta taso. Wani lokaci wannan na iya zama kawai tambayar inda kuke son masu maimaita gefen ku akan wata takamaiman motar Amurka.
3

Hidima & Kari

Idan kana son mu yi hidimar abin hawa ana yin wannan yawanci a lokaci guda domin a duba motarka daga taron bita da aka shirya don gwaji.
Get a quote
Get a quote